ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าใช้สัญญาณอินเตอร์เน็ต สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
20 กันยายน 2565
visibility
10,754
แบบ บก.06 ชื่อโครงการ จัดซื้ออาหารสัตว์ ประเภทอาหารสำเร็จรูปและวัตถุดิบอาหารสัตว์ ตั้งแต่เดือน ตุลาคม 2565 ถึง กันยายน 2566...
20 กันยายน 2565
visibility
12,610
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ชื่อโครงการ ซื้ออาหารสัตว์ ประเภทอาหารสำเร็จรูปและวัตถุดิบอาหารสัตว์ ตั...
20 กันยายน 2565
visibility
12,816
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดกิจกรรมส่งเสริมการท่องเที่ยวด้านกีฬา กิจกรรม Event Fifa Day โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
20 กันยายน 2565
visibility
10,806
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ชื่อโครงการ จ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัยในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท...
16 กันยายน 2565
visibility
12,889
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ชื่อโครงการ จ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัยในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท...
16 กันยายน 2565
visibility
13,012
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ชื่อโครงการ จ้างเหมาบริการรักษาความสะอาดในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซ...
16 กันยายน 2565
visibility
12,967
ประกวดราคาจ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัย ในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ตั้งแต่วันที่ 1 พฤศจิกายน 2...
16 กันยายน 2565
visibility
14,647
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบุคคลภายนอกเป็นผู้สอบบัญชี ของสำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน) สำหรับรอบปีบัญชี ๒๕๖๖ โดยวิธีเฉพาะเจ...
15 กันยายน 2565
visibility
11,211
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดกิจกรรมสร้างกระแสการท่องเที่ยว ทำจุดไฮไลท์เชียงใหม่ไนท์ซาฟารี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
15 กันยายน 2565
visibility
11,073
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเครื่องฆ่าเชื้อกำจัดกลิ่นโถปัสสาวะและชักโครกในห้องน้ำอาคารลานนาวิลเลจและห้องน้ำบริการของสำนั...
14 กันยายน 2565
visibility
11,008
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อม, เปลี่ยนอะไหล่ช่วงล่างและหลังคารถยนต์ 12 ที่นั่ง และซ่อม, ปิดรอยรั่วซึมหลังคารถลากพ่วงบริการนักท่...
13 กันยายน 2565
visibility
11,395