ยกเลิกประกาศ ประกวดราคาจ้างฝึกและแสดง Tiger Show ประจำปี ๒๕๖๖ ระยะเวลา ๑๒ เดือน (ตุลาคม ๒๕๖๕ – กันยายน ๒๕๖๖) ด้วยวิธีประกวดราคาอิ...
17 สิงหาคม 2565
visibility
19,381
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ชื่อโครงการ จ้างเหมาบริการปรับปรุงและบำรุงรักษาระบบไฟฟ้า...
16 สิงหาคม 2565
visibility
14,316
ประกาศผู้ชนะเสนอราคา จ้างโครงการระบบโครงข่ายกล้องโทรทัศน์วงจรปิด (CCTV) ภายในสำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
16 สิงหาคม 2565
visibility
11,795
ประกาศผู้ชนะเสนอราคา ซื้อเครื่องมือ และอุปกรณ์โครงการพันธมิตรสีเขียว จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
15 สิงหาคม 2565
visibility
11,865
ประกวดราคาจ้างฝึกและแสดง Tiger Show ประจำปี ๒๕๖๖ ระยะเวลา ๑๒ เดือน (ตุลาคม ๒๕๖๕ – กันยายน ๒๕๖๖) ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ ...
11 สิงหาคม 2565
visibility
15,334
ประกวดราคาจ้างจัดกิจกรรมการแสดงโชว์ของสำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ตั้งแต่วันที่ 1 ตุลาคม 2565 – 30 กันยายน 2566 ด้วยวิธีประกวดราคา...
11 สิงหาคม 2565
visibility
15,174
ประกวดราคาจ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัยในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ตั้งแต่วันที่ 1 ตุลาคม 2565 ...
10 สิงหาคม 2565
visibility
13,217
ประกวดราคาจ้างเหมาบริการรักษาความสะอาดในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ตั้งแต่วันที่ 1 ตุลาคม 2565 – ...
10 สิงหาคม 2565
visibility
14,318
ประกวดราคาเช่าเครื่องถ่ายเอกสาร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๖ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
10 สิงหาคม 2565
visibility
12,524
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ชื่อโครงการ จ้างจัดกิจกรรมการแสดงโชว์ของสำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ตั้...
10 สิงหาคม 2565
visibility
13,615
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ชื่อโครงการ จ้างฝึกและแสดง Tiger Show ประจำปี ๒๕๖๖ ระยะเวลา ๑๒ เดือน (ต...
10 สิงหาคม 2565
visibility
12,554
ประกาศผู้ชนะเสนอราคา ประกวดราคาจ้างการประชาสัมพันธ์บนสื่อออนไลน์ Influencer, Youtuber, ดารา, ศิลปิน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิก...
10 สิงหาคม 2565
visibility
11,608