ประกวดราคาจ้างเหมาบริการรักษาความสะอาดในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ตั้งแต่วันที่ 1 ตุลาคม 2565 – ...
4 สิงหาคม 2565
visibility
12,433
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ชื่อโครงการ จ้างเหมาบริการรักษาความสะอาดในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซ...
3 สิงหาคม 2565
visibility
12,471
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ชื่อโครงการ จ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัยในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท...
3 สิงหาคม 2565
visibility
12,578
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ปรับปรุงเสาวิทยุรับส่งสัญญาณความถี่ 245 เมกะเฮิร์ต ขนาดความสูง 30 เมตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
27 กรกฎาคม 2565
visibility
11,713
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงเสาวิทยุรับส่งสัญญาณความถี่ 245 เมกะเฮิร์ต ขนาดความสูง 30 เมตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
27 กรกฎาคม 2565
visibility
11,912
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาตัดแต่งต้นไม้บริเวณส่วนแสดงและรอบส่วนแสดง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
27 กรกฎาคม 2565
visibility
12,091
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเปลี่ยนถ่ายน้ำมันหม้อแปลงสถานีไฟฟ้าที่ 2,6 และสถานีไฟฟ้าที่ 10 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
27 กรกฎาคม 2565
visibility
11,791
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเผยแพร่สปอตวิทยุกระจายเสียงในพื้นที่จังหวัดเป้าหมาย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
22 กรกฎาคม 2565
visibility
12,339
ประกาศ เรื่อง การขายทอดตลาดพัสดุครุภัณฑ์ชำรุดเสื่อมสภาพ ร้านกาแฟสำเร็จรูป ครั้งที่ 3...
22 กรกฎาคม 2565
visibility
12,970
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างโครงการจัดทำระบบ POS (Point of sale system) สำหรับบริหารจัดการร้านค้าของสำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี...
19 กรกฎาคม 2565
visibility
12,454
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดกิจกรรมวันสำคัญต่างๆ วันเฉลิมพระชนมพรรษา รัชกาลที่ ๑๐ และวันแม่แห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๕...
19 กรกฎาคม 2565
visibility
12,576
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างทำสกู๊ปสั้นและเผยแพร่เพื่อการประชาสัมพันธ์ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
18 กรกฎาคม 2565
visibility
12,469