เอกสารประกวดราคาด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)การซื้อรถบรรทุกขยะ จำนวน 1 คัน...
28 ธันวาคม 2564
visibility
15,727
แบบ บก.06 จ้างเหมาปรับปรุงรถให้บริการ เพื่อรองรับผู้รับบริการกลุ่มพิเศษ จำนวน 1 งาน...
28 ธันวาคม 2564
visibility
16,857
ประกาศประกวดราคาจ้างเหมาปรับปรุงรถให้บริการ เพื่อรองรับผู้รับบริการกลุ่มพิเศษ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
28 ธันวาคม 2564
visibility
14,883
ประกาศเอกสารราคาจ้างด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ จ้างเหมาปรับปรุงรถให้บริการ เพื่อรองรับผู้รับบริการกลุ่มพิเศษ...
28 ธันวาคม 2564
visibility
14,621
ประกาศเยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ 2565
จ้างเหมาปรับปรุงรถให้บริการ เพื่อรองรับผู้รับบริการกลุ่มพิเศษ...
27 ธันวาคม 2564
visibility
13,974
บก.06 จัดซื้อเครื่องผ่าตัดในช่องท้องพร้อมอุปกรณ์ จำนวน 1 ชุด...
27 ธันวาคม 2564
visibility
16,398
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อแบตเตอรี่สำหรับยานพาหนะรถยนต์และรถจักรยานยนต์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
24 ธันวาคม 2564
visibility
13,587
เอกสารประกวดราคา ด้วยวิธีประกวดราาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) เลขที่ 5/2565 การซื้อเครื่องมือผ่าตัดในช่องท้องพร้อมอุปกรณ์...
23 ธันวาคม 2564
visibility
14,415
ประกวดราคาซื้อเครื่องมือผ่าตัดในช่องท้องพร้อมอุปกรณ์ ด้วยวิธีประกวดราาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
23 ธันวาคม 2564
visibility
14,199
แบบ บก.06 งานจ้างปรับปรุงระบบไฟฟ้าสถานีไฟฟ้าที่ 1...
23 ธันวาคม 2564
visibility
15,958
ประกาศ เผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565
ปรับปรุงระบบไฟฟ้าสถานีไฟฟ้าที่ 1...
23 ธันวาคม 2564
visibility
13,837
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อน้ำมันเชื้อเพลิงชนิด ดีเซล B7 และชนิดแก้สโซฮอล์ 95 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
22 ธันวาคม 2564
visibility
13,070