17 กันยายน 2561
visibility
12,372
17 กันยายน 2561
visibility
12,371
17 กันยายน 2561
visibility
11,872
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อยารักษาสัตว์ จำนวน 28 รายการ โดยวิธี...
14 กันยายน 2561
visibility
11,905
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
14 กันยายน 2561
visibility
11,904
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาดำเนินการขนอาหารสัตว์ (เดือนตุลาคม 2561 ถึงเดือนกันยายน 2562) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
14 กันยายน 2561
visibility
11,415
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อถังดับเพลิง ชนิด BF 2000 พร้อมตู้จัดเก็บถังดับเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
14 กันยายน 2561
visibility
11,559
เกณฑ์ราคากลางและคุณลักษณะพื้นฐานครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ ประจำปี พ.ศ. 2561 ของกระทรวงดิจิตัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม...
10 กันยายน 2561
visibility
19,513
19 มีนาคม 2561
visibility
14,074
27 ธันวาคม 2560
visibility
12,546
27 ธันวาคม 2560
visibility
11,485
ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติฯ
27 ธันวาคม 2560
visibility
12,834