ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๕ (จ้างเหมาบริการรักษาความสะอาดในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี)...
20 กันยายน 2564
visibility
14,100
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๕ (จ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัยในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี)...
20 กันยายน 2564
visibility
13,568
ประกาศ ราคาจ้างโครงการปรับปรุงภูมิทัศน์บริเวณสระน้ำ Swan Lake ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
15 กันยายน 2564
visibility
16,597
ประกาศ ร่างประกวดราคาจ้างโครงการปรับปรุงภูมิทัศน์บริเวณสระน้ำ Swan Lake ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
15 กันยายน 2564
visibility
16,251
ประกาศ ราคากลาง บก.01 การจัดซื้อจัดจ้างโครงการปรับปรุงภูมิทัศน์บริเวณสระน้ำ Swan Lake...
15 กันยายน 2564
visibility
24,350
ประกาศ ราคากลาง บก.06 การจัดซื้อจัดจ้างโครงการปรับปรุงภูมิทัศน์บริเวณสระน้ำ Swan Lake...
15 กันยายน 2564
visibility
23,082
ประกาศเปลี่ยนแปลงแผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ 2564
จ้างโครงการปรับปรุงภูมิทัศน์บริเวณสระน้ำ Swan Lake...
15 กันยายน 2564
visibility
14,460
ประกาศเผยแพร่การจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๕ เช่าอาคารเพื่อเป็นสถานที่ปฏิบัติงานของสำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน)...
14 กันยายน 2564
visibility
14,109
ประกาศ ประกวดราคาซื้อวัสดุอุปกรณ์สำหรับงานปรับปรุง ซ่อมแซม ต่อเติม คอกกักและส่วนแสดง จำนวน ๗๐ รายการ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิ...
13 กันยายน 2564
visibility
15,462
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อรถบรรทุกดีเซล ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
13 กันยายน 2564
visibility
12,924
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงส่วนแสดงฮิปโปแคระ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
13 กันยายน 2564
visibility
12,954
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงส่วนแสดงเม่น ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
13 กันยายน 2564
visibility
12,890